| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| ชื่อ | ใบหน้าคู่ |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
| แรงดันไอน้ำ | 0.8 ราคา 1.3Mpa |
| ความดันอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| วัสดุงาน | บอร์ดลูกฟูก |
|---|---|
| หมายเลขหีบ Steam | 10 |
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
| ชนิดแผ่นดัน | ประเภทลอย |
| ความดันอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความดันอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 120-180ม./นาที |
| วัสดุงาน | บอร์ดลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
|---|---|
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 120-180ม./นาที |
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
| ความเร็วในการออกแบบ | 180m/นาที |
| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
| ความดันอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
|---|---|
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
| ชื่อ | ใบหน้าคู่ |
| ชนิดแผ่นดัน | ประเภทลอย |
| วัสดุงาน | บอร์ดลูกฟูก |
|---|---|
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
| แผ่นดันลม | 7 กลุ่ม |
| ความดันอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| ชนิดแผ่นดัน | ประเภทลอย |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 180m/นาที |
| ชื่อ | ใบหน้าคู่ |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 120-180ม./นาที |
| หมายเลขหีบ Steam | 10 |
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
|---|---|
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 120-180ม./นาที |
| ความดันอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| ชนิดแผ่นดัน | ประเภทลอย |
| แรงดันไอน้ำ | 0.8 ราคา 1.3Mpa |
| ชื่อ | หน้าเดียว |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำให้กล่องขดลวด |
| สี | สีขาว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | พลาสติก กระดาษ ไม้ |
| ชื่อ | หน้าเดียว |
|---|---|
| การใช้งาน | การทำให้กล่องขดลวด |
| สี | สีขาว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | พลาสติก กระดาษ ไม้ |