| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
|---|---|
| ชนิดแผ่นดัน | ประเภทลอย |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
| แรงดันไอน้ำ | 0.8 ราคา 1.3Mpa |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 180-200ม./นาที |
| หมายเลขหีบ Steam | 16 |
|---|---|
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
| ความกดอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| แรงดันไอน้ำ | 0.8 ราคา 1.3Mpa |
| ชื่อ | ใบหน้าคู่ |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
|---|---|
| ความกดอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| แผ่นดันลม | 7 กลุ่ม |
| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
| ความกดอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
|---|---|
| วัสดุงาน | กระดาษลูกฟูก |
| หมายเลขหีบ Steam | 16 |
| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
| แผ่นดันลม | 7 กลุ่ม |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 180m/นาที |
| แรงดันไอน้ำ | 0.8 ราคา 1.3Mpa |
| แผ่นดันลม | 7 กลุ่ม |
| ความกดอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
|---|---|
| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 180-200ม./นาที |
| แผ่นดันลม | 7 กลุ่ม |
| แรงดันไอน้ำ | 0.8 ราคา 1.3Mpa |
| ความเร็วในการออกแบบ | 180m/นาที |
|---|---|
| หมายเลขหีบ Steam | 16 |
| แผ่นดันลม | 7 กลุ่ม |
| ความกดอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| ชนิดแผ่นดัน | ประเภทลอย |
| วาล์วจัดสัดส่วน | 2 ชิ้น |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ความกดอากาศ | 0.5—0.6Mpa |
| แรงดันไอน้ำ | 0.8 ราคา 1.3Mpa |
| ข้อกำหนดด้านอุณหภูมิ | 160 ℃ถึง 180 ℃ |
| ความกว้างในการทำงาน | 1600มม |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 150m/นาที |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 180-230m/min |
| เลขแผ่นร้อน | 600มม.X10ชิ้น |
| ความยาวส่วนเย็น | 5ม |
| ความกว้างในการทำงาน | 1600มม |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 150m/นาที |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 180-230m/min |
| เลขแผ่นร้อน | 600มม.X10ชิ้น |
| ความยาวส่วนเย็น | 5ม |