| คีย์เวิร์ด | เครื่อง Slotter โรตารี่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความเร็ว | 0-70 ชิ้น/นาที |
| ให้อาหาร | การให้อาหารลูกโซ่ |
| คีย์เวิร์ด | เครื่อง Slotter โรตารี่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความเร็ว | 0-70 ชิ้น/นาที |
| ให้อาหาร | การให้อาหารลูกโซ่ |
| คีย์เวิร์ด | เครื่อง Slotter โรตารี่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความเร็ว | 0-70 ชิ้น/นาที |
| ให้อาหาร | การให้อาหารลูกโซ่ |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 80 ชิ้น/นาที |
|---|---|
| สูงสุด ความลึกของสล็อต | 350*600มม |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | 1400*2400 มม. |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
| แบบอย่าง | 1424 |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 80 ชิ้น/นาที |
|---|---|
| สูงสุด ความลึกของสล็อต | 350*600มม |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | 1400*2400 มม. |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
| แบบอย่าง | 1424 |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 80 ชิ้น/นาที |
|---|---|
| สูงสุด ความลึกของสล็อต | 350*600มม |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | 1400*2400 มม. |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
| แบบอย่าง | 1424 |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 80 ชิ้น/นาที |
|---|---|
| สูงสุด ความลึกของสล็อต | 350*600มม |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | 1400*2400 มม. |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
| แบบอย่าง | 1424 |
| มิติ | 3.2x1.3x1.6m |
|---|---|
| กำลังขับ | 2.2kw |
| ขนาดตัดมุม | 0-60x350 |
| ปริมาณมีดสล็อต | 3 ชุด |
| น้ำหนัก | 1200 กิโลกรัม |
| ความเร็วสูงสุด | 40 ชิ้น/นาที |
|---|---|
| ปริมาณมีดสล็อต | 3 ชุด |
| ขนาดตัดมุม | 0-60x350 |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| มิติ | 3.2x1.3x1.6m |
| ความกว้างของแผ่นสูงสุด | 2500 มม. |
|---|---|
| กำลังขับ | 2.2kw |
| แอปพลิเคชัน | กระดาษลูกฟูก |
| พิมพ์ | เครื่องโรตารี่ Slotter |
| ขนาดตัดมุม | 0-60x350 |