| ประเภท | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| ความกว้างในการทำงาน | 1400 มม. 1600 มม. 1800 มม. 2000 มม |
| ทิศทางการดำเนินงาน | ซ้ายหรือขวา (ปรับแต่งได้) |
| ความเร็วในการออกแบบ | 120มิลลิเมตร/นาที |
| ระยะอุณหภูมิ | 120~180℃ |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| ขนาดกระดาษแข็งสูงสุด | 700มม.*500มม. |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| ขนาดกระดาษแข็งสูงสุด | 700มม.*500มม. |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| ชื่อสินค้า | เอ็นซีคัตเตอร์ |
|---|---|
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
| ทิศทางการดำเนินงาน | สามารถปรับแต่งได้ |
| Highest working speed | 100m/min |
| การกำหนดค่าทางกล | เครื่องตัดขวางแบบเกลียวที่ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์ |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| Maximum cardboard size | 700mm*500mm |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| Max packaging speed | 20 packages/min |
| Maximum cardboard size | 700mm*500mm |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| Maximum width of cardboard (including swing cover) | 1100mm |
| Product name | NC Cutter |
|---|---|
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
| Operation direction | Customizable |
| ความเร็วในการทํางานสูงสุด | 100M/นาที |
| การกำหนดค่าทางกล | เครื่องตัดขวางแบบเกลียวที่ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์ |
| ชื่อสินค้า | เอ็นซีคัตเตอร์ |
|---|---|
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
| ทิศทางการดำเนินงาน | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการทํางานสูงสุด | 100M/นาที |
| การกำหนดค่าทางกล | เครื่องตัดขวางแบบเกลียวที่ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์ |
| ชื่อสินค้า | เอ็นซีคัตเตอร์ |
|---|---|
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
| ทิศทางการดำเนินงาน | สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการทํางานสูงสุด | 100M/นาที |
| การกำหนดค่าทางกล | เครื่องตัดขวางแบบเกลียวที่ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์ |
| ชื่อ | สายพานลำเลียงแบบโมดูลาร์ |
|---|---|
| วัสดุ | พีพี/ปอม/พีอี |
| โวลเตชั่น | 110 /220 /380 โวลต์ |
| ขนาดสายพานโมดูลาร์ | สามารถปรับแต่งได้ |
| พลัง | 0.4 กิโลวัตต์-22 กิโลวัตต์ |