| การกำหนดค่าทางกล | เครื่องตัดขวางแบบเกลียวที่ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ความเร็วเครื่องจักรสูงสุด | 100ม./นาที |
| ความยาวการตัดสูงสุด | 9999มม |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ความเร็วเครื่องจักรสูงสุด | 100ม./นาที |
| น้ำหนักเดียว | MAX3500kg |
| การกำหนดค่าทางกล | เครื่องตัดขวางแบบเกลียวที่ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์ |
| ชื่อสินค้า | รถยกสูงอัตโนมัติขนาดใหญ่ |
|---|---|
| ความกว้างในการทำงาน | 2200มม |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200m/นาที |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 120-200ม./นาที |
| ความยาวสูงสุดในการสต็อป | 3500มม |
| ชื่อสินค้า | รถยกสูงอัตโนมัติขนาดใหญ่ |
|---|---|
| ความกว้างในการทำงาน | 2200มม |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200m/นาที |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 120-200ม./นาที |
| ความยาวสูงสุดในการสต็อป | 3500มม |
| ชื่อสินค้า | Steam Single Facer สำหรับสายการผลิตกระดาษลูกฟูกรุ่น 1400 |
|---|---|
| หมวดหมู่ | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
| แบบอย่าง | 1400 |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ความกว้าง | 1400มม |
| ชื่อสินค้า | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก Electric Singal Facer Machine 2200mm |
|---|---|
| หมวดหมู่ | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
| ความกว้างในการทำงาน | 1,400 มม., 1600 มม., 1800 มม., 2000 มม., 2200 มม. |
| ทิศทางการดำเนินงาน | ซ้ายหรือขวา (กำหนดตามโรงงานของลูกค้า) |
| ความเร็วในการออกแบบ | 120ม./นาที |
| ชื่อ | SF-280-1400 รุ่น Modularized Single Facer |
|---|---|
| กว้างของม้วนคลื่น | ¢360มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้งแรงดัน | ¢370มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้งติดกาว | ¢252มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของลูกกลิ้งวางคงที่ | 142 มม |
| ชื่อ | SF-360-2500 รุ่น Modularized Single Facer |
|---|---|
| กว้างของม้วนคลื่น | ¢360มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้งแรงดัน | ¢370มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางลูกกลิ้งติดกาว | ¢252มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางของลูกกลิ้งวางคงที่ | 142 มม |
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 180-200ม./นาที |
|---|---|
| การทำงาน | การทำความร้อน การอบแห้ง และการขึ้นรูปของกระดาษลูกฟูก |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
| ชนิดแผ่นดัน | ประเภทลอย |
| แผ่นดันลม | 7 กลุ่ม |
| ข้อกำหนดด้านอุณหภูมิ | 160 ℃ถึง 180 ℃ |
|---|---|
| ความเร็วทางเศรษฐกิจ | 180-200ม./นาที |
| ระบบการแก้ไข | 2 กลุ่ม |
| ความเร็วในการออกแบบ | 180m/นาที |
| วัสดุงาน | กระดาษลูกฟูก |