| คีย์เวิร์ด | เครื่องทำแผ่นลูกฟูก |
|---|---|
| ความเร็ว | 60-250 เมตร/นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| คำหลัก | เครื่องทำแผ่นลูกฟูก |
|---|---|
| ความเร็ว | 60-250m/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | วิศวกรพร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ, การติดตั้งภาคสนาม, การว่าจ้างและการฝึกอบรม, บริการบำรุง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ความเร็วเครื่องจักรสูงสุด | 100ม./นาที |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| ความแม่นยำในการตัดกระดาษ | สม่ำเสมอ ±1 มม.,ไม่สม่ำเสมอ ±2 มม |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| น้ำหนักเดียว | MAX3500kg |
| ความเร็วเครื่องจักรสูงสุด | 100ม./นาที |
|---|---|
| ความยาวตัดขั้นต่ำ | 500มม |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
| ขนาดอุปกรณ์ | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| ความยาวการตัดสูงสุด | 9999มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v / 380v / 440v / ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ความแม่นยำในการตัดกระดาษ | สม่ำเสมอ ±1 มม.,ไม่สม่ำเสมอ ±2 มม |
| ความเร็วเครื่องจักรสูงสุด | 100ม./นาที |
| ความยาวตัดขั้นต่ำ | 500มม |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
| ขนาดอุปกรณ์ | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
|---|---|
| ความแม่นยำในการตัดกระดาษ | สม่ำเสมอ ±1 มม.,ไม่สม่ำเสมอ ±2 มม |
| ความยาวตัดขั้นต่ำ | 500มม |
| ความเร็วเครื่องจักรสูงสุด | 100ม./นาที |
| ความยาวการตัดสูงสุด | 9999มม |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
|---|---|
| ความยาวการตัดสูงสุด | 9999มม |
| ความแม่นยำในการตัดกระดาษ | สม่ำเสมอ ±1 มม.,ไม่สม่ำเสมอ ±2 มม |
| น้ำหนักเดียว | MAX3500kg |
| ทิศทางการดำเนินงาน | ซ้ายหรือขวา (กำหนดโดยโรงงานของลูกค้า) |
| ความยาวตัดขั้นต่ำ | 500มม |
|---|---|
| ความยาวการตัดสูงสุด | 9999มม |
| ความแม่นยำในการตัดกระดาษ | สม่ำเสมอ ±1 มม.,ไม่สม่ำเสมอ ±2 มม |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v / 380v / 440v / ปรับแต่งได้ |
| ความยาวการตัดสูงสุด | 9999มม |
|---|---|
| ทิศทางการดำเนินงาน | ซ้ายหรือขวา (กำหนดโดยโรงงานของลูกค้า) |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 2200มม |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ความยาวตัดขั้นต่ำ | 500มม |
| ความยาวตัดขั้นต่ำ | 500มม |
|---|---|
| ความยาวการตัดสูงสุด | 9999มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v / 380v / 440v / ปรับแต่งได้ |
| ขนาดอุปกรณ์ | Lmx4.2*Wmx1.2*Hmx1.4 |
| การกำหนดค่าทางกล | เครื่องตัดขวางแบบเกลียวที่ควบคุมด้วยคอมพิวเตอร์ |