| Printing Cylinder Dynamic Balance | G6.3 |
|---|---|
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Printing Cylinder Axial Runout | ≤0.1mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
| ความเร็ว | 240 ม./นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องพิมพ์ Flexo |
| พิมพ์ | 2800 |
| สี | สีเทา, สีขาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบกระดาษลูกฟูกขลุ่ย |
| ความกว้างการพิมพ์ | 1600มม |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| วัสดุพิมพ์ทรงกระบอก | เหล็ก 45 # |
| สีการพิมพ์ | 6 สี |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 150ม./นาที |
| การรันเอาท์ตามแนวแกนกระบอกสูบ | ≤0.1มม |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ทรงกระบอกทรงกระบอก | ≤0.75มม |
| 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 | ชุบโครเมี่ยม |
| ชื่อ | 1400 เครื่องพิมพ์เฟล็กโซลูกฟูก 3 สีอัตโนมัติพร้อมช่องสำหรับกล่องพิซซ่า |
|---|---|
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายการผลิตกระดาษลูกฟูกเครื่องทำกล่องกระดาษ |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซ 4 สี 900x2000 เครื่องตัดตาย |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาดป้อนสูงสุด | 1650*2600 มม. |
| สี | 1-6 ตัวเลือกสี |