| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ความเร็ว | 100-130ม./นาที |
| การใช้งาน | การพิมพ์สล็อต |
| สี | ขาวดำ |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V50Hz |
| พิมพ์ | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
| หน้าที่ | จากกระดาษลูกฟูกสู่กล่องกระดาษแข็ง |
|---|---|
| พอร์ตของการโหลด | เทียนจิน |
| สล็อตเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| ชื่ออื่น | ช่างทำเคส |
| ความหนาของผนัง | 50-70มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.5มม |
|---|---|
| สล็อตเตอร์ | คอมพิวเตอร์ |
| น้ำหนักเครื่อง | 10,000 กก |
| ที่ตั้งโรงงาน | เหอเป่ย์ |
| การฝึกอบรม | การฝึกอบรม 15 วัน, การฝึกอบรมทางวิดีโอ |
| ความเร็วในการทำงาน | 180 ชิ้น/นาที |
|---|---|
| ขนาดกระดาษสูงสุด | 1600x2800มม |
| ขนาดกระดาษขั้นต่ำ | 450x850มม |
| พื้นที่การพิมพ์สูงสุด | 1400x2600มม |
| ความหนาแผ่นมาตรฐาน | 3.2-7.2 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
|---|---|
| ความแข็งของกระบอกพิมพ์ | HRC50-55 |
| ความกว้างการพิมพ์ | 900-1600มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ทรงกระบอกทรงกระบอก | ≤0.75มม |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 | ชุบโครเมี่ยม |
| การพิมพ์ทรงกระบอกไดนามิกบาลานซ์ | G6.3 |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
| สีการพิมพ์ | 1-6 สี |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.1มม |
|---|---|
| ความแม่นยำในการพิมพ์ทรงกระบอกทรงกระบอก | ≤0.75มม |
| ความกว้างการพิมพ์ | 900-1600มม |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| การพิมพ์ทรงกระบอกไดนามิกบาลานซ์ | G6.3 |
| Printing Width | 900-1600mm |
|---|---|
| Printing Cylinder Hardness | HRC50-55 |
| Printing Cylinder Length | 2000-3100mm |
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Printing Cylinder Dynamic Balance | G6.3 |
|---|---|
| Printing Cylinder Axial Runout | ≤0.1mm |
| Printing Cylinder Surface Treatment | Chrome Plating |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Name | Corrugated Carton Flexo Printing Machine |