| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องพิมพ์ Flexo |
| พิมพ์ | 2800 |
| สี | สีเทา, สีขาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบกระดาษลูกฟูกขลุ่ย |
| ขนาดสูงสุดของกระดาษแข็ง | 1200X2400มม |
|---|---|
| ความสูงของการซ้อนกระดาษแข็ง | 1800มม |
| น้ําหนักสูงสุดในการสต็อป | 1500กก |
| คอลัมน์เรียงกัน | คอลัมน์เดียว |
| วิธียกกระดาษกระดาษ | ไฮดรอลิกฟอร์คยก |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.1มม |
|---|---|
| ความแข็งของกระบอกพิมพ์ | HRC50-55 |
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 | ชุบโครเมี่ยม |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 | ชุบโครเมี่ยม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ทรงกระบอกทรงกระบอก | ≤0.75มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.1มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ100-Φ400mm |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| การพิมพ์ทรงกระบอกไดนามิกบาลานซ์ | G6.3 |
| ความยาวการพิมพ์ | ไม่ จำกัด |
| สีการพิมพ์ | 6 สี |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ทรงกระบอกทรงกระบอก | ≤0.75มม |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| ความยาวกระบอกพิมพ์ | 2000-3100มม |
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.1มม |
| สีการพิมพ์ | 1-6 สี |
|---|---|
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.1มม |
| ความกว้างการพิมพ์ | 900-1600มม |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 100-300ม./นาที |
| ความยาวกระบอกพิมพ์ | 2000-3100มม |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V50HZ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ขนาด | 900mm |
| ความเร็ว | 250 ชิ้น / นาที |
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
|---|---|
| วัสดุพิมพ์ทรงกระบอก | เหล็ก 45 # |
| ความกว้างการพิมพ์ | 1400มม |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 150ม./นาที |
| ความแข็งของกระบอกพิมพ์ | HRC50-55 |