| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| ขนาดกระดาษแข็งสูงสุด | 700มม.*500มม. |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| ขนาดกระดาษแข็งสูงสุด | 700มม.*500มม. |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
|---|---|
| Printing Cylinder Hardness | HRC50-55 |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Printing Width | 900-1600mm |
| Printing Plate Thickness | 7.2mm |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.5มม |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 10,000 กก |
| ชื่ออื่น | ช่างทำเคส |
| การฝึกอบรม | การฝึกอบรม 15 วัน, การฝึกอบรมทางวิดีโอ |
| การใช้งาน | สําหรับการทํากล่องกระดาษกล่อง |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 100 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด(L*W*H | 4700*2800*1800mm |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| ลูกกลิ้งอนิล็อกซ์ ยี่ห้อ | ฮายลี่ |
|---|---|
| พอร์ตของการโหลด | เทียนจิน |
| การใช้งาน | สําหรับการทํากล่องกระดาษกล่อง |
| ยี่ห้อทั่งตี๋ | หมดสภาพหรือแม็กซ์ดูรา |
| น้ำหนักเครื่อง | 10,000 กก |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.5มม |
|---|---|
| ชื่ออื่น | ช่างทำเคส |
| หน้าที่ | จากกระดาษลูกฟูกสู่กล่องกระดาษแข็ง |
| ความหนาของผนัง | 50-70มม |
| ยี่ห้อทั่งตี๋ | หมดสภาพหรือแม็กซ์ดูรา |
| ชื่ออื่น | ช่างทำเคส |
|---|---|
| ยี่ห้อทั่งตี๋ | หมดสภาพหรือแม็กซ์ดูรา |
| พอร์ตของการโหลด | เทียนจิน |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.5มม |
| ที่ตั้งโรงงาน | เหอเป่ย์ |
| ลูกกลิ้งอนิล็อกซ์ ยี่ห้อ | ฮายลี่ |
|---|---|
| การใช้งาน | สําหรับการทํากล่องกระดาษกล่อง |
| ชื่ออื่น | ช่างทำเคส |
| หน้าที่ | จากกระดาษลูกฟูกสู่กล่องกระดาษแข็ง |
| พอร์ตของการโหลด | เทียนจิน |