| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การทำงาน | กระดาษแข็งพับติดกาว |
| คีย์เวิร์ด | กาวพับกล่องเครื่องสำอาง |
| ความเร็ว | 0-300m/นาที |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| ขนาดกระดาษแข็งสูงสุด | 700มม.*500มม. |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| ขนาดกระดาษแข็งสูงสุด | 700มม.*500มม. |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| Max packaging speed | 20 packages/min |
| Maximum cardboard size | 700mm*500mm |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| Maximum width of cardboard (including swing cover) | 1100mm |
| ความเร็วในการวิ่งสูงสุด | 3250ม./นาที |
|---|---|
| ความเร็วในการบรรจุสูงสุด | 20 แพ็กเกจ/นาที |
| ขนาดกระดาษแข็งสูงสุด | 700มม.*500มม. |
| ขนาดกระดาษแข็งขั้นต่ำ | 195มม.*105มม. |
| ความกว้างสูงสุดของกระดาษแข็ง(รวมฝาครอบชิงช้า) | 1100มม |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
| การพิมพ์ทรงกระบอกไดนามิกบาลานซ์ | G6.3 |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 100-300ม./นาที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.1มม |
| 鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆 | ชุบโครเมี่ยม |
| ความแข็งของกระบอกพิมพ์ | HRC50-55 |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| วิธีให้อาหาร | ตัวป้อนขอบตะกั่ว |
| พิมพ์ | เครื่องทำกล่องลูกฟูก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกสายการผลิตกล่อง |
| หน้าที่ | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| ประเภทการให้อาหาร | เครื่องป้อนขอบตะกั่วสูญญากาศ |
| กระดาษกระดาษที่ใช้ | 3กระดาษกระดาษกรวย 5 ชั้น |
| ประเภทการตลาด | ผลิตภัณฑ์ทั่วไป |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| สี | เยลโล, น้ำเงิน, ขาวหรือกำหนดเอง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |