| Max. Sheet Size | 2000/2500/3000mm |
|---|---|
| Min. Sheet Size | 400mm X 600mm |
| Model | 2000/2500/3000 |
| Name | Corrugated Slotter Machine |
| Control System | Electric |
| Model | 2000/2500/3000 |
|---|---|
| Name | Corrugated Slotter Machine |
| Max. Slotting Depth | 350/530mm |
| Max. Sheet Size | 2000/2500/3000mm |
| Min. Sheet Size | 400mm X 600mm |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
|---|---|
| รุ่น | 2000/2500/3000 |
| นาที. ขนาดแผ่น | 400 × 600 มม. |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 100-200ชิ้น/นาที |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | ขนาดความกว้าง |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
|---|---|
| รุ่น | 2000/2500/3000 |
| นาที. ขนาดแผ่น | 400 × 600 มม. |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 120-150ชิ้น/นาที |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | ขนาดความกว้าง |
| ระบบควบคุม | PLC |
|---|---|
| รุ่น | 2000/2500/3000 |
| นาที. ขนาดแผ่น | 400 × 600 มม. |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 120-150ชิ้น/นาที |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | ขนาดความกว้าง |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
|---|---|
| รุ่น | 2000/2500/3000 |
| นาที. ขนาดแผ่น | 400 × 600 มม. |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 120-150ชิ้น/นาที |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | ขนาดความกว้าง |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
|---|---|
| รุ่น | 2000/2500/3000 |
| นาที. ขนาดแผ่น | 400 × 600 มม. |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 120-150ชิ้น/นาที |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | ขนาดความกว้าง |
| ระบบควบคุม | ไฟฟ้า |
|---|---|
| รุ่น | 2000/2500/3000 |
| นาที. ขนาดแผ่น | 400 × 600 มม. |
| สูงสุด ความเร็วเชิงกล | 120-150ชิ้น/นาที |
| สูงสุด ขนาดแผ่น | ขนาดความกว้าง |
| นาที. ขนาดแผ่น | 400มม |
|---|---|
| รุ่น | 2543 |
| Max. สูงสุด Slotting Depth ความลึกของช่อง | 350/530มม |
| Max. สูงสุด Sheet Length ความยาวแผ่น | 2000มม |
| Max. สูงสุด Creasing Speed ความเร็วการพับ | 30 ชิ้น/นาที |
| คําสําคัญ | เครื่องโรตารี่ Slotter |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความเร็ว | 0-70 ชิ้น/นาที |
| การให้อาหาร | การให้อาหารแบบโซ่ |