| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/480V |
|---|---|
| พิมพ์ | สายการบรรจุ |
| ประเภทขับเคลื่อน | ไฟฟ้าและนิวแมติก |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ไม้พลาสติก |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องกระดาษลูกฟูก Slotter โรตารี่ไดคัทแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องกระดาษลูกฟูก Slotter โรตารี่ไดคัทแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Voltage | 220V/380V/480V |
|---|---|
| Type | Packaging Line |
| Driven type | Electric and pneumatic |
| Condition | New |
| Packaging material | Wood,Plastic |
| ชื่อ | เครื่องตัดไดคัทพิมพ์กล่องกระดาษแข็งลูกฟูก |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| โวลเตชั่น | 220V / 380V /440V |
| ความเร็ว | 130 รูป/นาที |
| น้ําหนัก | 28000 กก |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องพิมพ์ Flexo |
| พิมพ์ | 2800 |
| สี | สีเทา, สีขาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบกระดาษลูกฟูกขลุ่ย |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องพิมพ์ Flexo |
| พิมพ์ | 2800 |
| สี | สีเทา, สีขาว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเคลือบกระดาษลูกฟูกขลุ่ย |
| โวลเตชั่น | 220V/380V |
|---|---|
| ประเภท | สายบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภทขับเคลื่อน | ไฟฟ้าและนิวแมติก |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ไม้,พลาสติก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
| ความเร็ว | 240 ม./นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์, การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| โวลเตชั่น | 220V/380V |
|---|---|
| ประเภท | สายบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภทขับเคลื่อน | ไฟฟ้าและนิวแมติก |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ไม้,พลาสติก |