| การพิมพ์ทรงกระบอกไดนามิกบาลานซ์ | G6.3 |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| สีการพิมพ์ | 1-6 สี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
|---|---|
| ความกว้างการพิมพ์ | 900-1600มม |
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
| สีการพิมพ์ | 1-6 สี |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| Name | Corrugated Carton Flexo Printing Machine |
|---|---|
| Printing Cylinder Balance Precision | ≤0.75mm |
| Printing Width | 900-1600mm |
| Printing Plate Cylinder Diameter | Φ300-Φ530mm |
| Printing Cylinder Surface Treatment | Chrome Plating |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก 4 สีพร้อมไดคัท Slotting |
|---|---|
| หมวดหมู่ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| ความเร็วในการออกแบบ | 260 ชิ้น/นาที |
| ความเร็วในการทำงาน | 200-250 ชิ้น/นาที |
| ขนาดการให้อาหารสูงสุด | 1400X3300มม |
| ชื่อ | 900x2000 Ink Paperboard Corrugated Carton Flexo Printing Machine Slotting |
|---|---|
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องกระดาษลูกฟูก 3 สี Slotting Die |
|---|---|
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ 4 สี slotting ไดคัท |
|---|---|
| หมวดหมู่ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| ความเร็วในการออกแบบ | 260 ชิ้น/นาที |
| ความเร็วในการทำงาน | 240 ชิ้น/นาที |
| ขนาดการให้อาหารสูงสุด | 1200X2400มม |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูกอัตโนมัติ Lead Eage Feeder Slotting Die Cutting |
|---|---|
| ความเร็วในการทำงาน | 130 ชิ้น/นาที |
| ขนาดกระดาษสูงสุด | 1600x2800มม |
| ขนาดกระดาษขั้นต่ำ | 450x850มม |
| พื้นที่การพิมพ์สูงสุด | 1600x2800มม |
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องกระดาษลูกฟูก Slotter โรตารี่ไดคัทแบบกำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V50HZ |