| พิมพ์ | เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 7500 ชิ้น / ชั่วโมง |
| คอมพิวเตอร์ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1300x980mm |
| พิมพ์ | เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 7500 ชิ้น / ชั่วโมง |
| คอมพิวเตอร์ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1060x780mm |
| พิมพ์ | เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 7500 ชิ้น / ชั่วโมง |
| คอมพิวเตอร์ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาด | 1060x780mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ความเร็ว | 0-100 ชิ้น/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ความเร็ว | 0-100 ชิ้น/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ความเร็ว | 0-80 ชิ้น/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
| ความเร็ว | 0-80 ชิ้น/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| พิมพ์ | การป้อนกระดาษด้วยมือ |
| ความเร็ว | 20 ชิ้น/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| พิมพ์ | การป้อนกระดาษด้วยมือ |
| ความเร็ว | 18 ชิ้น/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
|---|---|
| พิมพ์ | การป้อนกระดาษด้วยมือ |
| ความเร็ว | 18 ชิ้น/นาที |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| มีบริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ |