| ชื่อ | เครื่องป้อนอาหารอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดแผ่นสูงสุด | 1200ⅹ2800มม. |
| ขนาดแผ่นขั้นต่ำ | 260ⅹ755มม. |
| ความสูงในการโหลดกระดาษสูงสุด | 2000มม |
| น้ำหนักกระดาษสูงสุด | 1200กก |
| ชื่อ | เครื่องป้อนอาหารอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดแผ่นสูงสุด | 1200ⅹ2800มม. |
| ขนาดแผ่นขั้นต่ำ | 260ⅹ755มม. |
| ความสูงในการโหลดกระดาษสูงสุด | 2000มม |
| น้ำหนักกระดาษสูงสุด | 1200กก |
| ชื่อ | เครื่องป้อนอาหารอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดแผ่นสูงสุด | 1200ⅹ2800มม. |
| ขนาดแผ่นขั้นต่ำ | 260ⅹ755มม. |
| ความสูงในการโหลดกระดาษสูงสุด | 2000มม |
| น้ำหนักกระดาษสูงสุด | 1200กก |
| ชื่อ | เครื่องป้อนอาหารอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดแผ่นสูงสุด | 1200ⅹ2800มม. |
| ขนาดแผ่นขั้นต่ำ | 260ⅹ755มม. |
| ความสูงในการโหลดกระดาษสูงสุด | 2000มม |
| น้ำหนักกระดาษสูงสุด | 1200กก |
| ชื่อ | เครื่องป้อนอาหารอัตโนมัติ |
|---|---|
| ขนาดแผ่นสูงสุด | 1200ⅹ2800มม. |
| ขนาดแผ่นขั้นต่ำ | 260ⅹ755มม. |
| ความสูงในการโหลดกระดาษสูงสุด | 2000มม |
| น้ำหนักกระดาษสูงสุด | 1200กก |
| โวลเตชั่น | 220V/380V |
|---|---|
| ประเภท | สายบรรจุภัณฑ์ |
| ประเภทขับเคลื่อน | ไฟฟ้าและนิวแมติก |
| สภาพ | ใหม่ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ไม้,พลาสติก |
| สี | สี่สี |
|---|---|
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.5มม |
| Max. สูงสุด Printing Size ขนาดการพิมพ์ | 1600 x 2200มม |
| Max. สูงสุด Feeding Size ขนาดการให้อาหาร | 1600 X 2400 มม. |
| Min. นาที. Feeding Size ขนาดการให้อาหาร | 400 x 700มม |
| Max working speed | 150pcs/min |
|---|---|
| Max feeding size | 1250*2600mm |
| Min feeding size | 420*720mm |
| Max printing size | 1200*2400mm |
| Cardboard thickness | 2-11mm |
| ความเร็วในการทำงานสูงสุด | 150 ชิ้น/นาที |
|---|---|
| ขนาดการให้อาหารสูงสุด | 1250*2600 มม. |
| ขนาดการให้อาหารขั้นต่ำ | 420*720 มิลลิเมตร |
| ขนาดการพิมพ์สูงสุด | 1200*2400มม |
| ความหนาของกระดาษแข็ง | 2-11มม |
| ขนาดสูงสุดของกระดาษแข็ง | 1200X2400มม |
|---|---|
| ความสูงของการซ้อนกระดาษแข็ง | 1800มม |
| น้ําหนักสูงสุดในการสต็อป | 1500กก |
| คอลัมน์เรียงกัน | คอลัมน์เดียว |
| วิธียกกระดาษกระดาษ | ไฮดรอลิกฟอร์คยก |