เครื่องทําท่อกระดาษ CNC TZ-200 หัวสามใบถูกออกแบบมาเพื่อการผลิตหลอดกระดาษอุตสาหกรรมต่างๆ ที่มีประสิทธิภาพสูง รวมถึงท่อกระดาษหนัง, ท่อเทป, ท่อม้วนพลาสติก,ท่อพิมพ์ ท่อหนัง ท่อบรรจุสินค้า ท่อทํากระดาษ และท่อกระดาษชําระ
| รุ่น | TZ-200 |
|---|---|
| ชั้นกระดาษ | 3-25 ชั้น |
| ความหนาของท่อกระดาษ | 2-15 มม. |
| กว้างภายในของท่อ | 30-100 มม. |
| ความเร็วในการทํางาน | 0-22 m/min |
| พลังเจ้าภาพ | 15kW |
| ขนาดเจ้าของ | 4300*1800*1900 มม |
| น้ําหนักรวม | 4260 kg |
เราให้บริการแก้ไขการก่อสร้างโรงงานใหม่ที่ครบวงจร รวมถึงการออกแบบโรงงานและการวิเคราะห์ตลาด ทีมงานวิศวกรรมที่มีประสบการณ์ของเราให้การสนับสนุนการบริการในต่างประเทศ