| คีย์เวิร์ด | เครื่องทำแผ่นลูกฟูก |
|---|---|
| ความเร็ว | 60-250 เมตร/นาที |
| สภาพ | ใหม่ |
| ให้บริการหลังการขาย | วิศวกรที่พร้อมให้บริการเครื่องจักรในต่างประเทศ การติดตั้งภาคสนาม การว่าจ้างและการฝึกอบรม บริการบำรุง |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| Max. สูงสุด Feeding Thickness ความหนาของการป้อน | 15 มม |
|---|---|
| ขนาดเครื่อง | 12000มม.*2500มม.*2600มม |
| Max. สูงสุด Laminating Length ความยาวเคลือบ | ไม่ จำกัด |
| Max. สูงสุด Feeding Size ขนาดการให้อาหาร | 1320มม |
| Max. สูงสุด Laminating Width ความกว้างเคลือบ | 1200มม |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษลูกฟูก |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 440V 60Hz |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| ขนาดตัดขั้นต่ำ | 140 มม. |
| ปริมาณการจัดเก็บคำสั่งซื้อ | 9999 |
| ความหนาของผนัง | 50-70มม |
|---|---|
| หน้าที่ | จากกระดาษลูกฟูกสู่กล่องกระดาษแข็ง |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.5มม |
| การฝึกอบรม | การฝึกอบรม 15 วัน, การฝึกอบรมทางวิดีโอ |
| ที่ตั้งโรงงาน | เหอเป่ย์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ยกเครื่องควบคุมเครื่องตัดใบมีดแบบบางด้วยระบบไฟฟ้าสำหรับสายการผลิต |
|---|---|
| แบบอย่าง | 2400 |
| ขนาดตัดสูงสุด | 2250mm |
| ขนาดการตัดขั้นต่ำ | 130mm |
| ความกว้างของผู้ทำประตูขั้นต่ำ | 30mm |
| ความสามารถในการผลิต | ความจุสูง |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม | 3.8x1.6x1.65ม |
| ความเร็วในการผลิต | ความเร็วสูง |
| พลังงานไฟฟ้า | เครื่องไฟฟ้า |
| โวลเตชั่น | 380V/50เฮิร์ต |