| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ขนาด | 1400mm |
| ความเร็ว | 250 ชิ้น / นาที |
| ความกว้างการพิมพ์ | 1600มม |
|---|---|
| ชื่อ | เครื่องพิมพ์เฟล็กโซกล่องลูกฟูก |
| วัสดุพิมพ์ทรงกระบอก | เหล็ก 45 # |
| สีการพิมพ์ | 6 สี |
| ความเร็วในการพิมพ์ | 150ม./นาที |
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
|---|---|
| การรันเอาท์ตามแนวแกนกระบอกสูบ | ≤0.1มม |
| ความกว้างการพิมพ์ | 900-1600มม |
| การพิมพ์ทรงกระบอกไดนามิกบาลานซ์ | G6.3 |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.1มม |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| การรับประกัน | 3 ปี |
|---|---|
| สภาพ | ใหม่ |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติอย่างเต็มที่ |
| ขนาด | 900mm |
| ความเร็ว | 300 ชิ้น / นาที |
| สีการพิมพ์ | 1-6 สี |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางกระบอกสูบของแผ่นพิมพ์ | Φ300-Φ530mm |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ทรงกระบอกทรงกระบอก | ≤0.75มม |
| ความหนาของแผ่นพิมพ์ | 7.2มม |
| ความแข็งของกระบอกพิมพ์ | HRC50-55 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 380V, 50Hz, 3 เฟส |
|---|---|
| ความแม่นยำในการสล็อต | ±0.1 มม |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ขนาดกระดานให้อาหารขั้นต่ำ | 350x600มม |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องโรตารี่ Slotter |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V/480V |
|---|---|
| พิมพ์ | สายการบรรจุ |
| ประเภทขับเคลื่อน | ไฟฟ้าและนิวแมติก |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | ไม้พลาสติก |