| แรงดันไฟฟ้า | 220v/380V |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| สภาพ | ใหม่ |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2000 กก. |
| พิมพ์ | เครื่องติดกาว, เครื่องบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v/380V |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| สภาพ | ใหม่ |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2000 กก. |
| พิมพ์ | เครื่องติดกาว, เครื่องบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษลูกฟูก |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V/380V |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| สภาพ | ใหม่ |
| น้ำหนัก | ประมาณ 2000 กก. |
| พิมพ์ | เครื่องติดกาว, เครื่องบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษลูกฟูก |
| Working power supply | 440v/3phase/50hz |
|---|---|
| Production Capacity | High-Capacity |
| Raw Material | Metal |
| Color | Customizable |
| Design Speed | 200m/min |
| ชื่อ | ราคาเครื่องทำกล่องกระดาษลูกฟูกประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
| การใช้งาน | slotting และเครื่องตัดกระดาษ, การพิมพ์เฟล็กโซกล่อง |
| ความเร็วในการออกแบบ | 200+ชิ้น/นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| การทำงาน | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 200 ชิ้น / นาที |
| แอปพลิเคชัน | การทำกล่องกระดาษ |
| วัสดุบรรจุภัณฑ์ | กระดาษลูกฟูก |
| เกรดอัตโนมัติ | อัตโนมัติ |
| หน้าที่ | การพิมพ์กล่องกระดาษและไดคัท |
|---|---|
| ความเร็วในการออกแบบ | 60 ชิ้น/นาที |
| การใช้งาน | การทำกล่องกระดาษ |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| อัตโนมัติระดับ | กึ่งอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v/380V |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| สภาพ | ใหม่ |
| พิมพ์ | เครื่องติดกาว, เครื่องบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษลูกฟูก |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 220v/380V |
|---|---|
| เกรดอัตโนมัติ | กึ่งอัตโนมัติ |
| สภาพ | ใหม่ |
| พิมพ์ | เครื่องติดกาว, เครื่องบรรจุภัณฑ์กล่องกระดาษลูกฟูก |
| การรับประกัน | หนึ่งปี |
| ตัดความลึกของแหลม | 500มม |
|---|---|
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องโรตารี่ Slotter |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย |
| ระบบควบคุม | การควบคุม PLC |
| ขนาดกระดานให้อาหารขั้นต่ำ | 350x600มม |