| แรงดันไฟฟ้า | 380V/50Hz |
|---|---|
| ขนาดโดยรวม | 60ม.*10ม.*4ม |
| วัตถุดิบ | กระดาษ |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายการผลิตกระดาษลูกฟูก |
| Printing Cylinder Dynamic Balance | G6.3 |
|---|---|
| Printing Cylinder Axial Runout | ≤0.1mm |
| Printing Cylinder Surface Treatment | Chrome Plating |
| Printing Accuracy | ±0.1mm |
| Name | Corrugated Carton Flexo Printing Machine |
| พิมพ์ | เครื่องตัดตาย |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 5,000 ชิ้น / ชั่วโมง |
| คอมพิวเตอร์ | ใช่ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ให้บริการหลังการขาย | ใช่ |
| ความแม่นยำในการพิมพ์ | ±0.5มม |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 10,000 กก |
| ชื่ออื่น | ช่างทำเคส |
| การฝึกอบรม | การฝึกอบรม 15 วัน, การฝึกอบรมทางวิดีโอ |
| การใช้งาน | สําหรับการทํากล่องกระดาษกล่อง |
| ความเร็วในการทำงานจริง | 150m/นาที |
|---|---|
| ประเภทขลุ่ย | เอ,ซี,บี,E1,E2,F,G |
| ความกว้างในการทำงาน | 1600/1800/2000/2200/2500 มม. / ปรับแต่งได้ |
| มอเตอร์เดินหน้า | 1.5KW (การควบคุมความถี่) |
| ชื่อเครื่อง | เครื่องตัดเอ็นซี |
| ขนาดผู้ทำประตูขั้นต่ำ | 0-140มม |
|---|---|
| วิธีการให้คะแนน | การให้คะแนนแบบหมุน |
| ขนาดการตัดสูงสุด | 2200 มม. |
| ความเร็วในการออกแบบ | 250ม./นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | อัตโนมัติ |
|---|---|
| ความยาวสูงสุดของการติดกาว | 1000มม |
| น้ำหนัก | 3000KG |
| Min.ความหนา | 2 มม |
| มิติ | 7000*3000*2000มม |
| ความกว้างของการตัด | 980มม |
|---|---|
| วัสดุตัด | กระดาษลูกฟูก/กระดาษแข็ง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ระบบปฏิบัติการ | การควบคุม PLC |
| ความยาวตัด | 1320-1520มม. |
| ความเร็วตัด | 5,000 แผ่น/ชม. |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | การควบคุม PLC |
| สีเครื่อง | สีขาว,สีเทา,ปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความยาวตัด | 1320-1520มม. |
| ขนาดโดยรวม | 25ม.*6ม.*4ม |
|---|---|
| น้ำหนักเครื่อง | 15T |
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ความหนาของกระดาษ | 2-6มม |
| วัตถุดิบ | กระดาษ |